กระดูกหน้าแข้งหัก

กระทู้คำถาม
สอบถามผู้รู้หน่อยครับ  คือผมกระดูกหน้าแข็งหัก ใส่เหล็กดามไว้ ตอนนี้ครบ5ปีแล้วครับ  เลยลองเตะบอลในหมู่บ้านดู ปรากฏว่าตอนเตะ ข้างที่หักเวลาแปบอลหรือสัมผัสบอล ทำไมมันเจ็บและเสียวแป๊บๆอะครับ   แต่วิ่งและออกกำลังกายได้ปกติ ไม่เสียวอะไรเลย แต่พอเท้าโดนบอลกลับเสียวและเจ็บครับ  มันเป็นเพราะอะไรหรอครับ  มีโอกาสที่จะหายแล้วกลับมาเล่นได้อีกมั้ย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่