ใครมีประสบการณ์บินโตเกียวของ ANA แต่ขาไปนั่งเวียดนามแอร์ไลน์ไปเปลี่ยนเครื่อง ANA ที่ฮานอยบ้างครับ

ขอสอบถามพี่ ๆ ครับ  ผมจองไปโตเกียวผ่านเว็บ ANA แต่ขาไปนั่งเวียดนามแอร์ไลน์ไปเปลี่ยนเครื่อง ANA ที่ฮานอย
มีเวลาเปลี่ยนเครื่อง 2.15 ชั่วโมง 

ขออนุญาตสอบถามครับว่า กรณีนี้จองผ่าน booking เดียวกันของ ANA ทางผมสามารถเช็คทรูจากเคาเตอร์เวียดนามแอร์ไลน์ได้เลยหรือไม่ครับ หรือจะต้องรับกระเป๋าแล้วรับตั๋วใหม่  วิเคราะห์แล้ว 2.15 ชั่วโมงคิดว่าไม่น่าจะทันเวลาหากออก ตม และ ไปรับกระเป๋ามาโหลดใหม่ครับ

ขอบคุณพี่ ๆ ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่