เกี่ยวกับพ่อของผม

คือ พ่อผมอ่ะ ทำบาปไว้เยอะ ในสมัยที่เขาเป็นเด็ก ตกปลาเป็นร้อยๆตัว เขาป่วยรับเวรรับกรรมไปเยอะจนเขาหายป่วยแล้ว ตอนนี้ เขาจะ70แล้ว ผมเพิ่งอายุ20 ผมกลัวว่าพ่อผมจะต้องตกนรกรึเปล่า เขาก้ทำบุณมามากแล้ว จะต้องทำอะไรอีกมั้ย ช่วยหน่อย ส่วนแม่ผมเคยแค่ตีมุดตบยุงอ่ะ หนักสุดคือตีแมววเพื่อนบ้าน(แมวส้ม) ที่มากัดแมวของผม ผมเลยไม่ค่อยห่วงแม่เท่าไหร่อ่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่