ยอมไม่ได้!!!!

ทุดคนเป็นเหมือนเรามั้ย?
เวลานั่งอยู่ในรถกับแฟนจะตีกันเรื่องเพลงตลอด คือเรากับแฟนฟังเพลงคนละแนวกัน แฟนเราชอบฟัง RS ยุคเก่าๆ ส่วนเราชอฟัง เบเกอรี่มิวสิก (Bakery Music) ตอนนี้คือ Love is เราจะแบ่งกันว่าถ้าใครขับรถคนนั้นจะได้เลือกเพลงก่อน แต่ส่วนมากแฟนขับไง แล้วชั้นจะได้ฟังตอนไหน เราเลยแก้ปัญหาด้วยการฟังเพลงสลับกัน ซึ่งมันก็สนุกดีเหมือนกันนะ 5555 เพี้ยนหัวเราะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่