ส่งเอกสารผุ้ซื้อใหม่มาตรวจสอบได้มั้ย

ตามหัวข้อคับ จะมีคนเปลี่ยนสัญญาเช่าซื้อรถต่อจากผม เขาจะนำไปผ่อนต่อ  แต่ผุ้เช่าซื้อใหม่ ยุ กทม. ผม เพชรบูรณ์ 
แต่ต้องต้องเปลี่ยนสัญญาที่ไฟแนนซ์สาขา จ.เพชรบูรณ์ ผมสามารถ ให้ผุ้เช่าซื้อส่งเอกสารมาตรวจสอบเครดิตก่อนได้มั้ยคับ
คือ จะให้เขาส่งเอกสารมาให้ผมก่อน  ผมนำไปยื่นให้ไฟแนนซ์ตรวจสอบ ถ้าผ่าน ค่อยนัดกันมาเซ็นสัญญาเปลี่ยนชื่อ  หรือมีวิธีง่ายกว่านี้มั้ยคับ

#กรุงศรีออโต
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่