ล้างลิปสติกออกยังไงคะ

คือตอนนี้เราอายุ 13 อยู่ม. 2 กำลังเข้าสู่วัยรุ่น เราเริ่มมีความรักสวยงาม คือเวลาไปโรงเรียน ปากจะซีดตลอดเลย เลยลองหาลิปที่สีเบาๆ ธรรมชาติๆ มาลองใช้ ไปเจอ Vaseline Lip Therapy สี Pretty Peach มั้งคะ ไปเจอมาจากติ้กต้อก แล้วจะลองไปซื้อทาไปโรงเรียน ให้สีปากดูไม่ซีดเกินไป แล้วเราอยากรู้ว่าพอกลับมาถึงบ้านจะใช้อะไรเช็ด/ล้างออกคะ ㅠㅠ (อันนี้ไม่รู้จริงๆค่ะ คนในครอบครัวไม่ค่อยแต่งหน้าด้วย ใครรู้บอกทีค้าบ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่