โดนคนที่แอบชอบบล็อกแชทบล็อกไอจี

คือคนที่เราชอบมีแฟนแล้วแฟนเขาคุมเฟสแล้วเขาก็มาคุยกับเราในไอจีพอแฟนเขาจับได้ว่าคุยกันเขาก็เข้ามาบล็อกก่อนหน้านั้นเราเคยบอกเขาคะว่าถ้าเมื่อไรที่เธอโดนทิ้งก็ทักมานะคบกันได้2เดือนพอเดือนตุลาเราเลิกกันแต่ไม่ได้เกี่ยวกับเราเพราะตั้งแต่แฟนเขาบล็อกเราก็ไม่ยุ่งไรกับเขาเลยพอวันที่12ตุลาเราเลยให้เพื่อนทักไปบอกว่าเลิกบล็อกหน่อยได้มั้ยเขาตอบกลับมาว่า"ไม่ได้หรอก"คืออยากรู้ว่าเราไปทำไรให้เขาไม่พอใจหรือเปล่าตอนที่เขาคบเราก็ไม่ได้ยุ่งมีอะไรทำไมไม่พูดตรงๆ(ถ้าเราไปถามเขาตรงๆจะเป็นการลํ้าเส้นเขาเกินไปมั้ยคะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่