อยู่ด้วยกันทุกวัน แต่ไม่ได้เป็นอะไรกัน ep.1

สวัสดีครับ ก่อนอื่นเลยผมจะบอกว่าผมเป็นผู้ชาที่ชอบผู้ชายด้วยกันนะครับ คือเรื่องมีอยู่ว่า ผมรู้จักเพื่อนคนหนึ่งในไอจี เวลาผมไปเที่ยวร้านเหล้า เขาจะตอบกลับสตอรี่ผมเสมอ จนวันหนึงเป็นวันเกิดของเขา เขาชวนเราไปแต่วันนั้นราไม่ได้ไปวันเกิดของเขา เเล้วหลังจากนั้นเรากับเขาก็ห่างหายกันไปประมาณ สองถึงสามเดือน แล้ววันหนึ่งผมไปวันเกิดพี่ที่ผมรู้จัก ที่ร้านเหล้าแห่งหนึ่งย่านเชียงใหม่ แล้วเขาก็เดินสวนผม ตอนนั้นผมก็ว่าใครหน้าคุ้นๆ จากนั้นผมเลยยกมือทักเขา เขาเลยบอกว่าเดี๋ยวมาหา หลังจากนั้นเราก็ดื่มชนแก้วกันปกติ หลังจากร้านปิดด เราก็กลับมาคุยกัน พอคุยไปสักพักเราก็รู้ว่าเขาเป็นเด็กโฮสต์ ซึ่งเราก็เป็นเด็กโฮสต์อยู่เเล้ว เเต่เรากับเขาทำงานกันคนละร้าน ซึ่งวันนั้นเราหยุด เราเลยลองไปเที่ยวร้านเขากับพี่เราดู และตอนนั้นเราก็สู้ดื่มเขาเต็มที่ตอนรอบสุดท้าย จนเขามนั่งดื่มกับเราจนเขาเมามาก ซึ่งตอนนั้นทั้งพี่เราและคนรอบข้างเขาก็ไม่รู้ว่าเราสองคนคุยกันหรือรู้จักกันมาก่อน ตอนนั้นผมลยเสนอไปว่าผมจะขับรถให้เขาเอง เเล้วให้เพื่อนๆเขาตามมา เพราะตอนนั้นผมยังไม่รู้ที่อยู่ของเขา เขาซ้อนผม และก็เพื่อนเขาขับรถนำางไปยยันหอของเขา พอมาถึงเพื่อนเขาก็บอกว่าติดธุระเลยต้องไปก่อน จากนั้นก็เหลือผมสองคน ผมเลยแบกเขาขึ้นมานอนบนห้อง แต่พอถึงห้อง ผมว่าจะเรียกรถกลับ แต่เขาก็บอกว่าถ้ากลับไม่ไหวก็นอนด้วยกันก่อนพรุ่งนี้ค่อยกลับ ในใจผมมก็คิดอบู่เเบบนี้แหละว่าจะไม่กลับนั้นแหละ คืนนั้นผมเลยนอนกับเขา ผมไม่กล้านอนไกล้เขาด้วยซ้ำ เพราะผมรู้สึกว่าเขาน่ารักมาก แต่พอนอนไป ผมก็กลัวว่าตื่นมาเขาจะจำผมไม่ได้ จากนั้นก็เผลอหลับไปทั้งคู่ พอตื่นเช้ามา สภาพผมนอนอยู่เเล้วเขามากอดผม มาซบตรงอกผมแล้วหลับ จากนั้นผมเลยวางเขานอนดีๆ แล้วสั่งข้าวมาให้เขา แล้วผมก็ปลุกเขาตื่นมากินข้าว ผมเลยถามเรื่องเมื่อคืนว่าจำอะไรได้ไหม ก็พูดกันไปสาระทุกสุกดิบ จนผมบอกกับเขาว่าผมจะกลับห้องก่อน  พอผมกลับถึงห้องวันนั้นเขาก็ทักมาหาผมว่าวันนี้ทำงานไหม ผมก็บอกเขาไปว่าไม่ได้ทำ แต่ว่าเขาอ่ะทำ ผมก็นอนห้องผมเป็นธรรมดา จากนั้นเขาเลิกงานเขาทักมาหาผมบอกว่าเขาเมา ผมเลยอาสาตื่นตีห้าเพื่อไปรับเขาไปนอนที่ห้องของเขา เเล้วผมบอกเขาว่าเอารถเขาจอดไว้ที่ร้านเเล้วไปกับผมเอา พอตั้งเเต่วันนั้น ผมก็เริ่มมาห้องเขาบ่อยขึ้น จนวันหนึ่งผมเมา เขาก็เมา เราทั้งสองพลาดไปมีอะไรกัน ซึ่งผมเป็นฝ่ายที่กระทำเขา จากนั้นมันก็เริ่มต้นความสัมพันธ์ุที่ผมเป็นอยู่ทุกวันนี้

เดี๋ยวผมมาต่อ EP.2
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่