เดินทางจากชัยภูมิไป ลพบุรี และไปค่ายทหารภูมิพล ศูนย์การทหารปืนใหญ่

สวัสดีค่ะวันที่ 19 นี้หนูต้องเดินทางไปเยี่ยมทหารใหม่ที่ลพบุรีค่ายภูมิพลศูนย์การทหารปืนใหญ่ คาดว่าจะเดินทางวันที่ 18 ออกจากชัยภูมิค่ะเพราะวันที่ 19 ต้องถึงค่ายทหารก่อน 8 โมงครึ่ง
1. อยากทราบว่าชัยภูมิไปลพบุรีต้องเดินทางยังไงคะ
2. ไปถึงลพบุรีแล้วมีที่พักแถว บขส. ราคาถูกๆแนะนำไหมคะ อยากได้ที่อยู่ใกล้ๆค่ายคะ
3. เวลาออกจากห้องพักไปค่ายต้องเดินทางยังไงคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่