น้ำแร่ธาตุA78 ทำไมสรรพคุณครอบจักรวาล?

เหตุเกิดจากผู้สูงอายุที่บ้าน จู่ๆมาบอกว่าอยากได้ น้ำแร่ธาตุA78  ตอนแรกเราเข้าใจว่าคือน้ำดื่มสุขภาพเป็นขวดๆ แต่พอลองเซิดใน google บอกตรงๆว่างงมากๆและไม่กล้าสั่งค่ะ ด้วยแพคเกจจิ้ง รีวิวคือไม่น่าซื้อเลย แถมสรรพคุณครอบจักรวาลมาก แต่ลองค้นๆดู ก็มีเลขอย. เอาเลขไปค้นในเวปก็ปกติ ใครเคยสั่งมาใช้บ้างคะ มันดีขนาดนั้นเลยหรอคะ แล้วอีกอันคือไปเห็นคลิปที่คุณวินัย ไกรบุตรเค้ารีวิวใช้รักษาอาการโรคตุ่มน้ำพอง จนดีขึ้น คือสองจิตสองใจจะสั่งดีไม่ดี (กลัวมีสเตียรอยด์) ใครเคยผ่านตา ผ่านมือเล่าสู่กันฟังหน่อยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่