ซีรีส์เรื่อง Twenty-five Twenty-One กับคำถามมากมาย ที่ฉันดูแล้วยังงง

คำถาม 
1. พระเอกไม่ได้แต่งงานกับใครเลยใช่มั้ย
2. นางเอกแต่งงานกับใคร มีลูก ไม่ได้กล่าวถึงสามีนางเอก คือยังอยู่ด้วยกัน หรือเลิกกัน แล้วนางเอกเป็นคนแม่เลี้ยงเดี่ยวใช่มั้ย
3. ตอนท้ายสุด คือแสดงให้เห็นว่าพระเอกยังรักนางเอก และนางเอกก็ยังรักกัน แต่เป็นความสัมพันธ์คู่ขนานใช่มั้ย 
4. ไดอารี่ เล่มสุดท้ายที่ได้คืนมาจากร้านเช่าหนังสือ มีความหมายยังไง

EP.16 รวบรัดเร็วมาก ขอคนที่เข้าใจคนที่ดูหนังไม่แตกฉานอย่างเรา มาตอบให้หายสงสัยหน่อยนะคะ อย่าว่าว่าดูหนังภาษาอะไรไม่รู้เรื่องนะคะ อ่อนไหวง่าย 5555+ (หยอกๆๆๆๆแต่งงจริง)เพี้ยนขำหนักมาก
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
1. ไม่ทราบครับ ไม่ได้บอก แต่คิดว่าไม่ได้แต่ง เพราะด้วยตัวงาน+นิสัยพระเอก

2. ไม่บอกว่าแต่งกับใคร แต่มีบอกในเรื่องว่า ไปทำงานที่ต่างประเทศครับ เลยไม่ค่อยได้กลับบ้าน

3. ก็เป็นความรู้สึกดีๆที่มีให้กัน ในฐานะรักแรกครับ

4. ทั้งคู่เลิกกัน แบบมีความค้างคาอยู่ ไดอารีเล่มนั้นที่นางเอกทำหล่น มีข้อความที่เขียนถึงพระเอกอยู่ (ุถ้าจำไม่ผิดนะ) แล้วพระเอกก็มีเขียนตอบความคิด ความรู้สึกตัวเองไป การที่นางเอกได้คืน และได้อ่าน มันก็เหมือนปลดล็อกปมในใจตัวเองอันนึงออกไป เลยเป็นฉากจบแบบ พระเอกเดินจากไปครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่