บางกอกแอร์เวย์ ยังเสริมอาหารร้อนไหมครับ ภายในประเทศ แล้วเส้นลำปาง แม่ฮ่องสอน เสริฟอะไรครับ

เคยนั่งบางกอกแอร์ล่าสุด แต่นานแล้ว จำได้ว่าเสริฟอาหารร้อนเลยครับ กินอิ่มเลย
แต่หลังโควิดมานี้ยังไม่เคยนั่งเลยครับ ไม่ทราบว่าปัจจุบัน เสริฟเป็นอาหารแบบไหนครับ
เป็นสเน็ค หรือแบบกินอิ่มได้เลยครับ เพราะเวลาออก ตรงกับมื้อเที่ยงพอดี

แล้วตอนนี้ เส้นทาง กรุงเทพ-ลำปาง และลำปาง-แม่ฮ่องสอน เสริฟแบบไหนครับ
ถ้าเสริฟแบบกินอิ่ม จะได้ไม่ต้องรีบมาสนามบินครับ
แต่ถ้าเสริฟนิดๆ หน่อยๆ จะได้รีบไปหาอะไรกินที่มิราเคิล หรือบลูริบบอนเลาจ์ ก่อน

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่