ย้ายสาขาเรียนได้ไหม

สวัสดีค่ะตอนนี้หนูเป็นนักเรียนระดับ ปวช1 ที่นาฏศิลป์ คือเรียนเกี่ยวกับทางดนตรีค่ะ เอาจริงๆก็เรียนที่นี่มาตั้งแต่ ม.ต้น แล้ว จนถึงระดับ ปวช1 แต่รู้สึกอยากย้ายไปเรียน เทคนิค ปวช2 แบบนี้จะซ้ำชั้นไหมคะ สาเหต มาจากทั้ง สังคม คุณครู สภาพแวดล้อม มันค่อนข้างกระทบจิตใจ แล้วรู้สึกว่ายังไงสายนี้ก็ไม่ใช่ทางของเราอยู่แล้วด้วย แต่จะย้ายก็กลัวจะซ้ำชั้น เลยอยาก ขอคำตอบหน่อยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่