หาเครื่องทำน้ำอุ่นที่ไม่ลวก เวลาเปิดน้ำใหม่หลังถูสบู่

ตอนนี้จะซื้อเครื่องทำน้ำอุ่นเครื่องใหม่ อยากได้เครื่องที่น้ำไม่ร้อนเกินจนลวกเวลาเปิดน้ำครั้งที่สองหลังจากถูสบู่เสร็จ พอจะมีมั้ยครับ ที่น้ำร้อนสม่ำเสมอตั้งแต่แรกที่เราตั้งไว้ หลายเครื่องที่ใช้มาตอนเปิดครั้งแรกน้ำอุณภูมิร้อนปกติดี แต่พอปิดเพื่อถูสบู่ เปิดมาอีกครั้งน้ำร้อนกว่าปกติมาก บากครั้งเกือบลวกเอาด้วยซ้ำ มีใครแนะนำรุ่นไหน ยี่ห้อไหนบ้างครับ รบกวนหน่อย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่