หาหนังจีนตามเฟสบุ๊คที่ไม่ได้ลงชื่อเรื่องค่ะ

ตามกระทู้เลยค่ะ เรื่องประมาณนี้ค่ะ กษัตริย์ผู้น่าสงสารถูกแม่ยกเลิกศิลปะการต่อสู้และถูกตอกตะปูฝังไว้ที่ขา10เล่ม แล้วนางเอกได้มาแต่งงานซึ่งนางเองเองก็เป็นหมอจึงแอบรักษาพระเอกและทำการผ่าตัดเอาตะปูที่ขาดออกจนพระเอกกลับมาเดินได้
เราพยายามหาชื่อเรื่องแต่ก็หาไม่เจอสัก ใครรู้ช่วยบอกบุญทีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่