ตามหาโช๊คลม ซางตรง

สวัสดีครับ พอดีผมกำลังอยากได้โช๊ค สำหรับซางตรง และล้อ 29" โดยต้องสามารถใส่กับแกนปลดเร็วได้ด้วยนะ มาใส่จักรยานเสือภูเขา โดยเรื่องยุบมากยุบน้อย ผมไม่สนแล้วละ ขอแค่ทนๆ ไม่รั่ว ก็พอ

คือมันหายากมากเลยครับ ใครพอจะมีแหล่งแนะนำไหม โดยงบขอไม่เกิน 20,000 พอนะครับ เพราะจะใส่เพื่อออกกำลังกายทางเรียบ ที่แค่เน้นเบาเฉยๆเองครับ ไม่มีโดด มีลุยอะไรทั้งนั้น
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่