ช่วยดูตำแหน่งไฝหน่อยค่ะ ควรเอาออกมั้ย?.

ตามรูปเลยค่ะเรามีไฝตรง1.ข้างสันจมูกแถวๆหัวตาข้างขวา 2.อยู่ข้างจมูกทางขวาเหมือนเดิมต่ำลงมาจากอันที่1นิดหน่อย 3.ตรงคางข้างขวา
คือมีไฝสามตำแหน่งอยู่ตรงข้างขวาเรียงลงมาเลย และก็แอบมีตรงบ่าไหล่ฝั่งขวาด้วยค่ะ ตอนแรกก็คิดว่ามันเท่ดีเป็นเอกลักษณ์แต่ก็กลัวว่ามันจะเป็นไฝไม่ดีรึเปล่าแอบเชื่อนิดนึง เลยคิดว่าจะเอาออกดีมั้ยคะหรือเก็บไว้?

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่