สอบถามการสั่งซื้อของผ่นทางอเมซอลเจแปนค่ะ

เราสั่งของผ่านอเมซอลเจแปนครั้งแรกกรอกข้อมูลประเภทที่อยู่ที่จัดส่ง้ป็นภาษาอังกฤษเรียบร้อย กริกข้อมูลการหักเงินในบัญชีเดบิต วีซาของกรุงไทย มาถึงขั้นตอนสุดท้ายแล้วค่ะส่งใบแจ้งการหักเงินผ่านทางเมลมาแจ้ง อยากทราบท่านผู้รู้ว่า
1.เค้าจะหักเงินผ่านบัญชีตอนไหนคะ สั่งของไปวันที่17 ตุลาคม
2.สินค้าที่สั่งสะส่งถึงมือโดยเจ้าหน้าที่จะโทรมาหาเรามั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่