พลาด เติมrovผิด ทำยังไงดีคะ

คือตอนนี้มีกิจกรรมที่อัพเกรดสกินอันนี้อ่ะค่ะ คือเราก็เติมแพ็คเกจ251คูปองไป เติมสกินเวเรส

ไม่มีเหรียญอัพเกรดสกิน เราก็ซื้อเพิ่ม แล้วทีนี้พอกดซื้อก็เข้ามาจะใส่สกิน แต่สรุปว่าเราไม่มีสกินautumn whisper สกินที่ต้องเอาไปอัพเกรด ฮือออ สกินที่อยากได้เลยไม่มี แต่มันตัดคูปองเราไปแล้วอ่ะค่ะตอนนี้โบ๋เบ๋แล้ว ควรทำยังไงดีคะอมยิ้ม08สามารถติดต่อคืนคูปองหรือคืนเงินได้รึเปล่าคะ เพราะเสียคูปองแต่ไม่ได้อะไรกลับมาเลย / เราเด๋อๆนิดนึงไม่ใช่สายเติมทำไม่ค่อยเป็น เสียดายเงินมากเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่