ทำไมถึงโดนเพศเดียวกันเกลียดทั้งๆที่ไม่เคยเข้าไปยุ่งเกี่ยวอะไรคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ คือเราลองลงรูปที่ถ่ายในติ๊กตอกแต่ลองถ่ายแนวเหมือนผู้หญิงทั่วไปค่ะเป็นเธรนy2kใส่ฟิลเตอร์ฟุ้งๆน่ารักๆค่ะแล้วก็ใส่แว่น เราเช็คหลายรอบมากเพราะไม่อยากให้ใครหัวเราะ เราว่ามันก็น่ารักดีค่ะ แต่พวกแก๊งค์ผู้หญิงมากดว้าวสตอรี่ค่ะ แล้วก็โพสต์แซะว่าแอ็บ ตอนนี้เราเสียความมั่นใจมากค่ะ ทั้งๆที่เราไม่เคยทำอะไรกะพวกเขา บางทีก็อยากจะเข้าไปสู้ไปด่านะคะ แต่เราไม่สู้คน และเหมือนผู้หญิงส่วนใหญ่จะเกลียดเราไปหมด เราคิดดีแล้วนะคะว่าไม่เคยทำอะไรใคร เราเอาแต่หมกตัวอยู่เงียบๆถ้าใครมาขอความช่วยเหลือเราก็ช่วยตลอดเลยค่ะ ไม่เคยด่าใคร ไม่เคยทำไม่ดีอะไร ไม่เคยว่าร้ายหรือนินทา แซะหรืออะไรต่างๆ ส่วนเรื่องผู้ชายนี่ไม่ต้องพูดถึงค่ะ เราไม่ค่อยสมหวังเรื่องนี้เลยไม่ค่อยยุ่งซะเท่าไหร่ *****เราอยากรู้ว่า อะไรคือเหตุผลที่เขาเกลียดเราขนาดนั้นหล่ะคะ*****
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่