สอบถามการอัพโหลดไฟล์เอกสาร ม.วลัยลักษณ์ หน่อยครัย

เอกสารในหน้านี้จำเป็นต้องอัพโหลดหมดเลยไหมครับ
หรืออัพเเต่ที่ตัวเรามี เเล้วใบรับรองเเพทย์นี้จำเป็นไหมครับ(ส่วนตัวไม่ได้เป็นโรคอะไรครับ)เเละผลสอบต่างๆด้วยครับ(ผมไม่ค่อยเข้าใจ) ผมได้ถามเพื่อนที่สมัครที่ม.นี้เเล้วเพื่อนบอกจำเป็น เเต่ตัวผมไม่ค่อยมั่นใจอ่ะครับ เลยอยากสอบถามเพื่อความั่นใจของตัวเองครับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่