งานอะไรที่ต้องเดินทางไปทุกตำบล ทุกหมู่บ้านในจังหวัดของตัวเอง ได้เจอชาวบ้านแทบทุกครัวเรือนครับ ขอแชร์ความรู้หน่อย

ขอไอเดียหน่อยครับ ว่ามีงานหรือ อาชีพ อะไรบ้างครับที่ต้องเดินทางไปทุกตำบล ทุกหมู่บ้านในจังหวัดของตัวเอง  ได้เจอชาวบ้านแทบทุกครัวเรือน และต้องไปแล้วไปเล่า ไปซ้ำๆ เดิมๆ อยู่ในพื้นที่ของตนตลอด  ขอแชร์ไอเดียหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่