เตรียมตัวไปที่จีน 15 วัน คุนหมิงยูนาน

กำลังจะไปเรียนที่คุนหมิงช่วงนี้ค่ะ (เราอยู่หอพักของม.)
1.อยากให้ช่วยเเนะนำชุด,ของที่ควรเอาไปห้ามขาดห้ามลืมทีค่ะหรือสิ่งที่ต้องรู้ก่อนไปหน่อยค่ะ
2.ชุด เสื้อกันหนาว รองเท้า เอาไปน้อยๆ เผื่อไปหาซื้อที่นั่นดีมั้ยคะ ราคาจะถูกเเละดีกว่าที่ไทยมั้ยคะ 
3.ของฝากจากคุนหมิง เอาอะไรกลับมาดีคะ ที่ไม่มีในไทย หรือในไทยเเพงเเนะนำทีค่ะขอเป็นของที่ตรวจเเล้วผ่านได้นะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่