มังงะที่อยู่ในโลกที่ผู้ชายใส่ชุดนักเรียนหญิง

คือจำได้ว่าตัวเอก เป็นเด็กผชใส่แว่น ผมดำ.   อารมณ์แบบเป็นหัวหน้าห้องเลยค่ะ
ในเรื่องคือโลกนั้นเผู้ชายจะใส่ชุดแบบผญไปเรียนเลยค่ะ  จำได้ว่าตอนแรกเนี่ยจะมีฉากเปลี่ยนเสื้อพละด้วย  ถ้าจำไม่ผิดก็ของจีนอะค่ะแต่ก็ไม่แน่ใจเหมือนกะน. มีตัวเด่นอีกสองคนที่จะตัวใหญ่หุ่นดีกว่าเพื่อนด้วย. จำได้ว่ามีคนนึงผมชมพู

เม่าเหม่อ แงงมันค้างคามากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่