กาวติดเครื่องหนัง สามารถแช่เก็บในตู้เย็นเหมือนกาวตราช้างได้มั๊ยคะ ?

กาวติดเครื่องหนังแบบในรูป  เราเคยซื้อมาใช้แล้ววางในอุณหภูมิห้องปรากฎว่ามันแข็งค่ะ  แข็งเหมือนกาวตราช้างที่วางในอุณหภูมิห้อง    ในเมื่อกาวตราช้างที่แช่เก็บในตู้เย็นมันยังคงสภาพเดิมได้  แล้วกาวติดหนังจะแช่ตู้เย็นเพื่อให้คงสภาพเดิมและไม่แข็งได้แบบกาวตราช้างมั๊ยคะ  ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่