ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ Pre-degree ม.รามหน่อยค่ะ

คือหนูสนใจที่จะเรียน พรีดีกรีม.รามค่ะ ตอนนี้อยู่ม.4 อยู่สายศิลป์จีน หนูลังเลระหว่างรัฐศาสตร์กับมนุษย์จีนค่ะ  หนูไม่สะดวกที่จะต้องไปเรียนที่คณะ
อยากขอคำแนะนำเพิ่มเติม ของสองคณะนี้ทีค่ะ ใครรู้ช่วยบอกหนูทีนะคะ (แล้วก็มาหาเพื่อนๆพี่ๆ ที่เรียนพรีดีกรีหรือเรียนสองคณะนี้ด้วยค่ะอยากทำความรู้จักไว้ค่ะ😊)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่