Piledriver - 1 ในท่ามวยปล้ำที่อันตรายที่สุด [VDO]

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

PileDriver 1 ในท่ามวยปล้ำที่อันตรายที่สุดตั้งแต่ อดีตจนถึงปัจจุบัน 

พอดีผมได้ไปดู มวยปล้ำไทยค่าย Top Dojo มาครับ ซึ่งในคลิป Golem Thai นักมวยปล้ำไทย  เป็นผู้ใช้งาน และเล่นงานหลายๆคน ในค่ายซึ่งในคลิป น่าเสียดายที่ผมถ่ายคนโดนเล่นงานท่านี้ได้แค่ 2 คน เพราะจังหวะอื่นที่แกใช้ ไม่ได้บันทึกไว้ เพราะตั้งใจดูการแข่งมากไปหน่อย 5555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่