ถามเกี่ยวกับ อปท. ค่ะ เราสามารถรวมแปลงที่ดิน 2 ตำบล ติดกัน เป็นแปลงเดียวได้ไหม / การเช่าที่ ร.ร.เทศบาล, ม้านั่งในสวนฯ

1. สามารถรวมแปลงที่ดิน จาก 2 ตำบล ที่ติดกัน เป็นแปลงเดียว แล้วเลือกว่าจะไปขึ้นกับตำบลใด ตำบลหนึ่ง ได้ไหมคะ

อารมณ์ประมาณตุรกี รัสเซีย ที่เลือกไปขึ้นกับยุโรปน่ะค่ะ

บางทีสำนักงานใกล้กว่า สะดวกกว่าน่ะค่ะ

2. โรงเรียนเทศบาล (ที่ยังไม่ยุบ) เราสามารถเข้าไปเช่าที่ เพื่อก่อสร้างอาคาร แล้วใช้งานในแบบต่าง ๆ ได้ไหมคะ

หรือว่าโรงเรียนก็คือโรงเรียน แล้วต้องสอบถามชาวบ้านในพื้นที่ให้บริการของโรงเรียนก่อนไหมคะ

พื้นที่สาธารณะ เช่น สนามหญ้า ม้านั่ง เราสามารถเช่าหรือใช้ (ไม่เช่า) ทำเป็นที่นั่งสำหรับลูกค้าร้านขายกับข้าว ขายอาหารของเราได้ไหมคะ แบบเอาร่มไปตั้ง ไปกางไว้น่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่