ทำไม Fate กับ Tsukihime ถึงประสบความสําเร็จ ในช่วงปี 2000 ครับ Visual Novel ค่ายอื่นทำไมไม่ดังเท่าครับ?

ทั้งอนิเมะและ Visual Novel ในตอนนั้น เคยได้ยินไม่มีค่ายไหน ทำอะไรที่แตกต่าง มี Type-Moon เลยดังขึ้นมาก ไม่รู้เรื่องเป็นยังไง แต่สงสัย
อยากรู้ครับ ว่าจะไปหาใน Fandom แต่มีเยอะมาก

ช่วงปี 2000 ถึง 2006 Series Fate ของ Type-Moon ถือว่าดังแค่ไหนกันครับ ในต่างประเทศและในญี่ปุ่น?

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่