อยากเป็นนักบาสแต่ไม่มีโอกาส

คือผมเป็นคนที่รู้สึกว่าตัวเองมีฝีมือเล่นบาสแต่ไม่ได้มากแต่รู้สึกว่าชวงนี้ผมพัฒนาตัวเองได้ไวผมสูง173cmน้ำหนัก47เป็นคนผอมบางช่วง ม.ต้นผมเล่นบาสไม่ค่องเก่งพึ่งจะมามีโค้ดดีๆสอนตอน ปวช.1(ปัจจุบัน)โค้ดผมเป็นนักบาส จ.จันทบุรี ตอนนี้ผมอยากเป็นนักบาสต้องทำอย่างไรหรอครับผมมีความสามารถยิง2แต้มแม่นในระดับหนึ่งสามแต้มได้บ้างตอนหลุดโล่งๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่