สั่งของจาก shopee ขนส่ง DHL แย่มากก

กระทู้สนทนา
สวัสดีครับ

มีท่านไหนสั่งของจาก shopee แล้วได้ขนส่ง dhl ผ่านไปหลายวันไม่ได้ของบ้างครับ

status ค้างตั้งแต่วันที่ 2 เหตุผลคือเจ้าของบ้านเลื่อนไม่อยู่บ้าน  ซึ่งจริงๆแล้วไม่มีการติดต่อหาบ้างครับ

ผมคุยกับ shopee dhl ร้านค้าให้ช่วยตามให้หน่อย ก็ยังเงียบ shopee แจ้งว่าให้รอ 1-3 วันมา 2 รอบแล้ว

cc shopee ก็ทำอะไรได้ แจ้งไปก็ให้ติดต่อผ่านเวบ พอติดต่อไป ก็ลูปตามด้านบน  รอ 1-3 วัน สองรอบ

ไม่ได้ขนส่ง dhl มาหลายเดือน ห่วยมาก  บ้านอยู่เกษตร-นวมินทร์ แต่ของดันดองนาน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่