ฝีคัณทสูตร ใครเคยผ่าแบบวิธีทั่วๆไปแล้วหายขาดในครั้งเดียวบ้างครับ

กระทู้คำถาม
ฝีคัณทสูตร ใครเคยผ่าแบบวิธีทั่วๆไปแล้วหายขาดในครั้งเดียวบ้างครับ
หมายถึงไม่ได้ผ่าโดยวิธีพิเศษจากคุณหมอท่านที่ดังๆในเรื่องนี้
เพราะว่าถ้าผมใช้ประกันสังคม ก็จะได้ผ่าแบบปกติทั่วไป แต่ที่เห็นๆมาคือส่วนใหญ่ก็เป็นซ้ำอีก
ถ้าจะให้ไปหาคุณหมอท่านที่ดังๆก็ค่าใช้จ่ายสูงมาก เห็นตั้งแต่ 4 5หมื่น - แสน ผมไม่น่าไหวครับ
มีใครผ่าแบบวิธีทั่วๆไปแล้วหายเลยบ้างไหมครับ เผื่อว่าที่ผมเห็นว่าไม่หายอาจจะเป็นส่วนน้อย จะได้พอมีกำลังใจหน่อย
ไม่อยากเจ็บตัวแล้วไม่หาย แถมผ่าทีต้องพักหลายวัน งานก็ต้องลา นั่งทำงานก็ไม่ได้ ถ้าไม่หายนี่กระทบชีวิตเยอะมาก
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่