เที่ยวเชียงใหม่

สวัสดีค่ะ ขอสอบถามความคิดเห็นเรื่องการไปเที่ยวเชียงใหม่ค่ะ ไปกับคุณเเม่วัยเกษียณ เน้นสะดวกสบาย วิวสวย อาหารอร่อย ห้องน้ำดีค่ะ

1. มีบริการเรียกรถ Grab ไหมคะ หรือว่าควรจ้างคนขับรถรายวันมากกว่า? 
2. นอนในเมืองที่ไหนดี? ใน Agoda มีถ.นิมมานต์ กับถ.ห้วยเเก้ว เเถวไหนมีตลาดนัดสนุกๆ เดินง่าย มีคาเฟ่น่าสนใจ? เเถวไหนเป็นย่านสถานบันเทิง?
3. สนามบินเชียงใหม่คนเยอะไหมคะ ควรออกจากที่พักกี่ชั่วโมงก่อนเวลาบิน?
4. กิจกรรมเเต่งตัวถ่ายรูป มีร้านไหนน่าสนใจบ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่