รบกวนขอคำแนะนำ First Class BKK to NRT หรือ NRT to BKK ดีครับ

พอดีกำลังจะตัดสินใจเลือกนั่ง First Class 1 เที่ยวในการไปเที่ยวญี่ปุ่น ไม่แน่ใจว่า Lounge รับรองกับการบริการควรเลือก ขาไป หรือ ขากลับน่ะครับ

หากเป็น ขาไป (TG676) เครื่องออก 7:35 - 15:45 กรณีนี้ กลัวว่า shop ต่างๆบริการต่างๆจะยังไม่เปิดให้ใช้งาน

หากเป็น ขากลับ (TG677) เครื่องออก 17:25 - 21:55 กรณีนี้ ก็กังวลว่าการบริการ - Lounge ต่างๆของที่ญี่ปุ่นจะสู้ที่ไทยได้ไหมครับ

หากเป็นพี่ๆเพื่อนๆจะเลือก Flight ไหนครับ หากเลือกได้เพียง 1 Flight
หรือมีคำแนะนำรายละเอียดอย่างไร คอมเม้นได้เลยนะครับ ยินดีรับฟังทุกความคิดเห็นครับผม

ขอบพระคุณล่วงหน้าคร๊าบ ^__^
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่