MG3 2018+ รุ่น V ใช้ Apple CarPlay กันยังไงครับ ใช้อุปกรณ์เสริม หรือติดตั้งอะไรกันบ้าง

กระทู้คำถาม
ขอสอบถาม คนที่ใช้รถ MG3 2018+ รุ่น V ใช้ Apple CarPlay กันยังไงครับ ใช้อุปกรณ์เสริม หรือติดตั้งอะไรกันบ้าง
ดองเกิ้ลตัวไหนใช้ได้บ้าง ระบบรถไม่มี Apple CarPlay มาให้ แต่รุ่น x ได้ไป งง เฉยเลย ขนาดตัว top -_-!
ถ้าไม่อยากเปลี่ยนจอ มีใครแนะนำการ ใช้ Apple CarPlay ในรุ่น MG3 2018+ รุ่น V บ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่