เราไปเรียนนานาชาติที่ต่างประเทศแล้วเจอวิชาแปลกๆค่ะ “American Rep.” มันคือวิชาอะไรคะ

สวัสดีค่ะ เราเรียนอยู่ที่โรงเรียนนานาชาติที่ญี่ปุ่น นี่ก็ไกล้จะเปิดเทมอแล้วค่ะ ทางโรงเรียนก็เลยส่งตารางสอนของภาคเรียนใหม่มาให้ ในนั้นมีวิชาหนึ่งที่เราไม่รู้จักมาก่อน ชื่อว่าวิชาAmerican Rep. เราอยากถามว่ามันคือวิชาอะไร เรียนเกี่ยวกับอะไรค่ะ จะได้เตรียมตัวล่วงหน้าเลย 

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่