โดนยกเลิกออเดอร์Robinhood ตัดจ่ายผ่าน True Money กี่วันถึงจะได้เงินคืน

ตามหัวข้อเลยค่ะ เราสั่งอาหารในแอปนี้ไปแล้วโดนยกเลิกออเดอร์เพราะหาคนขับไม่ได้ กี่วันถึงจะได้เงินคืนคะ?
เจ้าของกระทู้ยังเป็นนิสิตนักศึกษา ถือว่ามันเป็นจำนวนเงินที่เยอะค่ะ และอีกอย่างเป็นเงินส่วนที่แบ่งไว้สำหรับซื้ออาหารโดยเฉพาะ โดนยกเลิกออเดอร์แบบนี้ข้าวก็ไม่ได้กิน เงินก็ยังไม่ได้คืนเลย 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่