ขออนุญาตสอบถามครับ iPad Air 5

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ พอดีผมไปซื้อipad air 5 ที่banana ใช้ได้ประมาณ8วัน(ใช้จริง2วัน เพราะส่งมาถึงก็3วัน กลับต่างจังหวัดผมไม่ได้เอาไปด้วยอีก3’วัน) ไม่ตก เลย ใช้งานเเค่จด  กับดูYouTube   อยู่ๆ มีอาการ เครื่องดับ ติดรูปแอปเปิ้ล วนๆติดดับๆ ผมได้นำไปที่ studio เจ้าหน้าที่ บอกจะเคลมเครื่องใหม่ให้ ระยะเวลา2สัปดาห์ วันนี้ผ่านไป1 สัปดาห์ ผมได้ทักไปถาม พี่พนักงานตอบว่า กำลังตรวจเซ็คเครื่อง สรุป จะได้เครื่องเคลมครับหรือเครื่องเดิมครับ
เเละผมอยากถามรู้ว่าอาการเเบบที่ผมเจอเกิดจากอะไร  มันสามารถซ่อมได้ไหมครับ  เเละระหว่าง เครื่องเคลมหรือเครื่องเก่าซ้อมมา อันไหนจะดีกว่าครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่