อัลบั้ม k-pop

พอดีเราได้อัลบั้ม k-pop มาจากรุ่นพี่คนนึงตอนจับสายรหัสที่มหาลัย แต่เราไม่กล้าถามพี่เขาว่ามันเป็นของแท้ไหม(งงตัวเองเหมือนกันว่าทำไมถึงไม่กล้าถาม) เราถามราคาพี่เขาเขาก็ตอบว่าซื้อมาในราคาหลักร้อย ซึ่งเราไปหาราคาในเน็ตมาบางเว็บก็ 600กว่าบาท บางเว็บก็ 800 เกือบ 900 ใครผ่านมาเห็นกระทู้นี้แล้วรู้วิธีเช็คอัลบั้มว่าเป็นของแท้หรือปลอม รบกวนตอบหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่