ติดต่อเกี่ยวกับปัญหา SMTRUE MEMBERSHIP

เนื่องจากเดือนก.ค.66 ผมทำการกดบัตรคอนเสิร์ตแต่ใช้ชื่อผิดคน จากชื่อผมเป็นชื่อพี่สาวแท้ๆ ซึ่งจะทำให้ไม่สามารถเข้าคอนเสิร์ตได้ แล้วผมได้ทำการติดต่อsmtrueในทุกๆช่องทาง ก็ไม่มีการตอบกลับมาเลย ผ่านมาหลายวันมากๆ ผมเลยเปลี่ยนไปสอบถามทางallticket ทางพนง.ก็คุยกับผมดีมากครับ แต่เรื่องที่ผมต้องการต้องขอให้smtrueอนุญาติก่อน ซึ่งผมอยากติดต่อได้มากๆ แต่ติดต่อไม่ได้เลย ใครมีช่องทางติดต่อที่สามารถติดต่อได้รบกวนแจ้งทีครับ😭😭😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่