สวัสดีครับผมอาย17 แต่สูง195 อยากเป็นนักกีฬา?

ผมอยู่เชียงใหม่ ไม่ได้เรียนแล้วครับ
ผมอยากเป็นนักกีฬาบาสแต่ผมไม่มีพื้นฐานอะไรเลยแต่แค่เล่นกับเพื่อนแล้วสนุก
ได้เล่นกันอยู่แค่10กว่าครั้งแล้วผมก็ลาออกจากวิลัยจากนั้นก็ไม่ได้เล่นอีกเลยครับ
ผมสามารถไปคัดได้ไหมครับแล้วคัดได้ที่ไหนหรอครับ
ผมอายุ17 สูง195 น้ำหนักแค่70ครับพยายามเพิ่มแล้วแต่ไม่เพิ่มให้เลยครับ
🙏🙏ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่