ถามเพื่อนๆค่ะ มีงบจำกัดระหว่าง Charles and keith กับ MLB เพื่อนๆจะเลือกกระเป๋าใบไหนกันค่ะ (มีรูป) ?

charles and keith ใบละ 2700 เท่ากัน มีหลายสีผ้าทวิต แต่เหลือแต่สีขาว ส่วนตัวชอบสีดำ ส่วน MLB รวทส่งรวมหิ้วก็ 3000
ในมุมมองของทุกๆคน คิดว่าใบไหนสวย และเข้ากับทุกชุดค่ะ เราทำงานเกี่ยวกับด้านเกษตร จ-ศ ไม่ค่อยได้แต่งตัว และชอบเที่ยวใน ส-อา แต่งตัวจัดๆใน ส-อา จะกลั้นใจซื้อ 2 ใบ ก็หนักไป และมันเป็นสีออกโทนขาวทั้งคืน ช่วยตัดสินใจหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 6
ได้คำตอบแล้วนะคะ คือ C&K เดือนหน้าค่อยว่ากันใหม่ค่ะ ขอบคุณทุกท่านนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่