อยากได้ความเห็นจากเพื่อนๆที่เคยใช้บริการ Watson มาแชร์มารีวิวในส่วนของจุดอ่อนของร้านกันหน่อยคับ

สวัสดีครับ คือผมกำลังวิเคราะห์งาน ในส่วนของ จุดอ่อน แบรนด์วัตสันหนะคับ ในความคิดก็คิดว่าวัตสันเป็นแบรนด์ที่ดีอย่างนึงเลยคับ มีการส่งเสริมต่างๆ แต่คิดว่าจุดอ่อนของเค้าอาจจะเป็นในเรื่องสินค้าด้วยนะคะบที่ บางอย่างไม่ค่อยตรงตามความต้องการลูกค้า จากที่เราใช้บริการด้วยอะนะคับ แต่ผมอยากทราบในความคิดของทุกคนด้วยเผื่อมีแนวทางหาเพิ่ม ขอบคุณมากๆคับ สำหรับความเห็นของทุกคน
[code]ใส่โค้ด
[/code]
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่