s21 ultra ยังน่าใช้อยู่ไหมในกลางปี2023

พอดีnote10+ผมใช้มาได้3ปีแล้ว ตอนนี้เหมือนกาวที่ฝาหลังตัวเครื่องมันเสื่อมฝาหลังเลยอ้าออกมาได้เล็กน้อยอะครับ
แต่ระบบตัวเครื่องยังดีอยู่ ยังใช้ได้ปกติครับ เลยคิดว่าควรจะหาซื้อเครื่องใหม่มาใช้ดีไหม รุ่นที่ดูๆไว้ก็มีs21ultraแต่เป็นเครื่องมือ2อะครับเพราะเห็นว่าราคามันตกลงมาเยอะแล้วพอดีกับงบที่มีอยู่ด้วย หรือจะรอใช้note10+ไปก่อนอีกสัก1-2ปี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่