อยากหาสนามเล่นวอลเลย์แถว กทม. ฝั่งธนฯ ครับ

พอดีช่วงเดือน7-9 จะกลับไทย แล้วอยากหาที่เล่ยวอลเลย์ครับ ไม่ทราบว่าใน กทม. ฝั่งธนฯ หรือใกล้เคียง มีสนามหรือมีกลุ่มพอให้ไปแจมได้บ้างไหมครับ 
ปกติเน็ตชายเล่นตำแหน่ง MB ครับ ถ้าเน็ต ผญ. ก็ได้หมดครับ
ปล.ไม่เคยเล่นวอลเลย์ที่ไทยมาก่อน ไม่ค่อยรู้ศัพท์เฉพาะที่ใช้กันบนนะสนาม แล้วก็ไม่แน่ใจว่าสัญญานมือใข้เหมือนกันหรือเปล่าครับ 🥲🥲
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่