บับเบิ้ลnctหมดอายุ พอกดชำระแล้วไม่ขึ้นการเปลี่ยนแปลง แต่เงินถูกหักไปแล้ว

บบ.เราจะหมดอายุวันที่25ค่ะ เมื่อวานเราเข้าไปดู ยังเห็นว่าใจก็ยังอยู่ ข้อความก็ยังส่งได้ เมื่อกี้เราเลยกดต่ออายุในแอพสโตรไป และเงินก็ถูกหักไปแล้ว แต่พอกดเข้ามาดู มันขึ้นว่าหมดอายุแล้ว แบบนี้ต้องทำยังไงคะ เราชำระไปแบบ2เมมเบ้อ แล้วมันจะต่อเมมเดิมที่เราเคยสมัครไว้ก่อนหน้าก่อนที่จะหมดอายุมั้ยคะ ถ้าไม่แล้วต้องทำยังไง ทิกเก้ตที่จ่ายไปแล้วมันไปอยู่ตรงไหนคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่