สอบถามเรื่องความช้า - เร็ว ของ Android Auto ครับ

สอบถามเรื่องความช้า - เร็ว ของ Android Auto ครับ ว่าความช้า หรือ เร็ว ในการเปิดแอปบนจอรถยนต์ เช่น เปิด google map บน Android Auto จะมีความหนืด ช้า แต่ เวลาต่อ apple carplay เปิดแอป google map จะมีความเร็วมากกว่า จึงอยากทราบว่าความช้าเร็วแบบนี้มันขึ้นอยู่กับ สเปคมือถือ หรือ แพคเกจเน็ตที่ใช้อยู่ครับ
1.เครื่องแอนดรอย P30 Lite Ram6 Rom128 แพคเกจเน็ตรายปี ความเร็ว 15 Mb
2. เครื่อง iPhone 11 แพคเกจเน็ตความเร็วเต็มสปีด ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่