เกม nintendo switch mario kart 8 delux มีให้ซื้อ dlc อะไรบ้าง

อยากถามว่าเกมนี้ซื้อ dlc อะไรได้บ้าง เพื่อให้เก่งขึ้นตอนเล่น online ตอนนี้ผมเล่นได้แค่ที่ 2 เพราะโชคดีด้วยได้ไอเท็มจรวดดีๆ เลยอยากถามว่ามันมี dlc อะไรให้ซื้อบ้างเพื่อให้เก่งขึ้น  และต้องเล่นโซนอะไรครับตั้งค่าเครื่องเป็นโซนอะไรถึงซื้อ dlc เกมนี้ได้   

อีกเกมหนึ่งคือ sd gundam battle alliance มีซื้อ dlc ไอเท็มเพื่อจะมาอัพหุ่นเราให้เก่งเพิ่มขึ้นได้ไหมครับ และต้องเล่นโซนอะไรครับถึงซื้อ dlc เกมนี้ได้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่