เกม nintendo switch mario kart 8 delux จะได้ชิ้นส่วนรถดีๆ ยังไง

กระทู้คำถาม
          คือตอนเล่นคนเดียวกับคอมก็เล่นพอได้อยู่ ได้ชิ้นส่วนรถมาตั้งเยอะ แต่พอเวลาเข้าไปเล่นออนไลน์กับคนสู้เขาไม่ได้เลย เคยขึ้นนำได้บ้างแต่ก็โดนโจมตีและโดนแซงคืน และผมรู้สึกว่าผู้เล่นคนอื่นรถเร็วกว่าเรา จะไปหาชิ้นส่วนรถดีๆ ที่ไหนครับ เล่นผ่านด่านได้มาแบบสุ่ม หรือจะต้องซื้อครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่