ปิดยอดสินเชื่องวดสุดท้ายหมด เราขอสินเชื่อใหม่ได้อีกหรือไม่ # " Covid-19 "

คือผมกู้สินเชื่อ ธ.ออมสิน
โครงการ " สินเชื่อโควิด-19 "
10,000 บาท 1โครงการ ต้องจ่ายชำระ
เดือนละ603บาท  24 เดือน หรือ2ปี
ผมกู้มา2 ครั้งเป็นทั้งหมด 48 เดือน หรือ 4ปี 
ทำสัญญาจ่ายหักบัญชีอัตโนมัติ ผมจ่ายชำระ
มาเรื่อยๆ  มีผิดนัดบ้าง เพราะต้องเริ่มส่ง
ทุกวันที่16ของทุกเดือน แต่เงินผมเข้าทุกวันที่10 ของเดือน ผมอาจพลาดเอง ที่ไม่ไปติดต่อแจ้งเปลี่ยนวันหักชำระอัตโนมัติเจ้าหน้าที่ ผมชำระมาเรื่อยๆ
มาตลอดจนเหลืองวดสุดท้าย ถ้าผมจ่ายชำระหมดเสร็จ จะขอสินเชื่อใหม่ได้อีกไหมครับ
# สินเชื่อ" Covid 19 "
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่